Balaa Jingine: CHADEMA Yamalizana na LIJUALIKALI kibabe/Yaweka wazi siri zake/CCM Yachokonolewa Télécharger

Envoyer à vos amis
Ajouter
  • 19 mai 2020

Commentaires

  • Saidi mpako
    Saidi mpako il y a 4 mois

    SHIDA SIO KUTOA MCHANGO SHIDA NI KWAMBA PESA IMETUMIKAJE ?

  • Magufurify African Leadership
    Magufurify African Leadership il y a 4 mois (modifié)

    CHADEMA its too late hamuezi kujiokoa kwa sasa. Makosa yenu

  • bone
    bone il y a 4 mois

    Sasa michango ya ccm imeingiaje 😂😂😂 hawa jamaa washapoteza sifa

  • Faustina Nyamtengera
    Faustina Nyamtengera il y a 4 mois

    Matumizi yake ndilo swali la Lijualikali

  • Khaji Hamisi
    Khaji Hamisi il y a 4 mois

    Pumba kabisa!!! zungumza ya chadema!!! CCM inakuhusu nini? mtajijua 2020!!

  • Felix Mrisho
    Felix Mrisho il y a 4 mois

    Ruzuku inafanya nini sasa?

  • George Alphonce
    George Alphonce il y a 4 mois

    Wewe hakuna unachojua nyamaza

  • Isaya Laizer
    Isaya Laizer il y a 4 mois

    Makao makuu yenu yapo wapi!?

  • abubakari kisuju
    abubakari kisuju il y a 4 mois

    Nyie wezi katiba ya shangazi yako"matapeli nyie

  • Rukia Mndeme
    Rukia Mndeme il y a 4 mois

    CAG ndio anaewapa kura hiyo ck ikifika ndiyo utaju kuwa wananchi was Tz hawa danganyi tens wana macho waña masikio.

  • Joash Matiku
    Joash Matiku il y a 4 mois

    Unazingua sana, hebu kuwa na heshima kwa spika , wewe ni mtoto kwake

  • Mathias Michael
    Mathias Michael il y a 4 mois

    Mbona mnaroroma sana,au ndo ule msemo sikio la kufa halickii dawa, mshaisha nyie

  • Rukia Mndeme
    Rukia Mndeme il y a 4 mois

    Hata mjitete vipi ishaigia dosari kubwa sana mgejifuza kunyama za tu lakini maneno mengi hayana maana.

  • francis buya
    francis buya il y a 4 mois

    ACHA UKENGE HABARI YA CCM INATOKA WAPI HAPO. TATIZO SIYO MICHANGO JULISHA PESA IMETUMIKAJE MSITUMIE PESA ZA WATU KIBABE. NA WEWE UNAACHAMA HAPO MDOMO WAKATI HUJAWAHI CHANGIA HATA MBUNI

  • Maingu Buremo
    Maingu Buremo il y a 4 mois

    Unapoteza muda makengeza na genge lake ni wezi. Mmeshaliwa. Mwaka huu mtapata sifuri kama alivyopata sifuri makengeza wenu form six

  • Akanganyila Theophil
    Akanganyila Theophil il y a 4 mois

    Uyu nae kaja sa ngapi🤣🤣🤣

  • Hamis Shabani
    Hamis Shabani il y a 4 mois

    Tunataka kujua pesa ziko wapi za michango na ruzuku ?

  • said para
    said para il y a 4 mois

    Uweke akiba ya maneno. Maana najua muda si mrefu utaamia ccm. 😂😂😂😂

  • Mo simba
    Mo simba il y a 4 mois

    Kwa mujibu wa katiba na taratibu za Mbowe

  • Foplus Mbano
    Foplus Mbano il y a 4 mois

    Iloooooo nyoko nyoko nyiiingi hamtuwezi.