Diamond Platnumz - ARRIVED IN GUINEA CONAKRY Télécharger

Envoyer à vos amis
Ajouter
  • 7 févr. 2020

  • Get A Boy From Tandale Album https://umgafrica.lnk.to/DiamondPlatn... For Bookings: Email:bookplatnumz@gmail.com Catch Up With Diamond Platnumz On: Instagram:https://www.instagram.com/diamondplat... Facebook:https://www.facebook.com/DiamondPlatn... Twitter:https://twitter.com/diamondplatnumz/ #Wasafi #Diamondplatnumz

Commentaires

  • Matendo Paschal
    Matendo Paschal il y a 7 mois

    😂😂😂😂😂 yan kama unamkubali diamond please 🙏🙏 gonga like yako

  • Mud Muzungu
    Mud Muzungu il y a 7 mois

    Ukishindana na huyu Jamaa unashindana na vilivoshindikana

  • Kimani george
    Kimani george il y a 7 mois

    Niko tayari kupigana na yeyote anaye mfananisha Diamond na any other artist 🥊.. Try me

  • Jumanne Saidi
    Jumanne Saidi il y a 7 mois

    Haya wale wasemaji wa mondi wakujitolea waseme kwamba mama chibu katangulia kakodi maloli watu wampokee jamani almasi itabaki kua almasi na makaa ya mawe yatabaki kua makaa ya mawe mwisho mtakua wachawi kwakumchukia mtu pasipo sababu ya msingi

  • Dullah Juwajah
    Dullah Juwajah il y a 7 mois

    Diamond platnumz Allah Akupe Umri mrefu Inshaallah

  • Elidadinyalema Elidadinyalema

    ila kanisani ingekuwa ni hivi vyenye wanashangilia ,YESU angekuwa asharudi kitambo kula bata na raia wake😂😂😂😂👆🏻👆🏻👆🏻

  • banzi maestro
    banzi maestro il y a 7 mois

    Msimfananishe simba wa tandale na wauza machikichi

  • Untouchboy Msafi
    Untouchboy Msafi il y a 7 mois

    Hakuna narudia tena hakuna tena kwa sauti HAKUNA msanii wa muziki atakuja kuiwakilisha Tanzania 🇹🇿🇹🇿 vizur kwenye Kama sanaaa Kama diamond platinumz

  • Cndy Placate
    Cndy Placate il y a 7 mois

    Uyu ndio BABALAO

  • Edwin Nyongesa
    Edwin Nyongesa il y a 7 mois

    I now believe music is very powerful! The language does not matter, and I also think we need to have a continent without boundaries

  • Martin Mmole
    Martin Mmole il y a 7 mois

    Simbaaaa like zangu jmn

  • MUDYBEST MUSIC
    MUDYBEST MUSIC il y a 7 mois

    Jaman kama unakubari diamond ndo namba moja gonga like hapa

  • Ndhindilo Machibya
    Ndhindilo Machibya il y a 7 mois

    Simba wahi kurudi...Kuna watu huku wameanza kuimba singeli tayari😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😃😋🤣🤣🤣🤣

  • Dull Nizer
    Dull Nizer il y a 7 mois

    Yaani simba wapende wasipende wewe baba letu

  • thefunguy Mike
    thefunguy Mike il y a 7 mois

    He is Michael Jackson of Africa

  • H matta Kimbunga
    H matta Kimbunga il y a 7 mois

    Acha waangaike na show za bure mitaani hii ndio tofaut kubwa Kati yao na wewe

  • prof krayshelu
    prof krayshelu il y a 7 mois

    Heshima kubwa kwako mzee baba kwa kutuwakilisha vyema. Mi nafikiri wewe ni mtanzania wa kwanza kuwa maarufu duniani kwa kiwango hicho.

  • Nalinga Comedian
    Nalinga Comedian il y a 7 mois

    Wabongo wabishi tyu Ila ww umeshindikana mno mond

  • Chuma Tyres
    Chuma Tyres il y a 7 mois

    Picha ndo linaanza tulizeni mchecheto wadau na safarii litakufa jitu

  • benson kigula
    benson kigula il y a 7 mois

    Wengine hata kwenye vijiji vyetu tu hatujulikani kama hivi, lakini jamaaa hii ni nchi ya watu hii but still watu wana vibe kama hili, aisee ww kweli ni Baba lao. Bango ni kubwa wazee